Wed. Jan 22nd, 2025

SportyBet iOS App

Wasannin Wasanni

Sigar iOS na Sportybet App an tsara shi don aiki akan na'urorin Apple. za ka iya samun shi a App Store. duk da haka, kana buƙatar tabbatar da cewa na'urarka ta Apple ta cika mafi ƙarancin tsarin da ake buƙata kafin shigar da app.

Bukatar na'ura

Don iPhones da iPads, samfurin iOS na SportyBet app ya dace sosai tare da na'urorin Apple masu tsere akan iOS 13 ko daga baya versions. Nau'in na yau shine samfurin 1.7.10.0 kuma yana buƙatar mafi ƙarancin casa'in da bakwai.6MB na sararin ajiya. Abokan Mac suna son aƙalla iOS goma sha ɗaya da guntu M1 don saka a cikin app ɗin Sportybet.

  • Don saukar da SportyBet iOS app, duk abin da kuke buƙata shine na'urar iOS.
  • SportyBet iOS App zazzagewa
  • Bude kantin sayar da Apple a cikin kayan aikin ku na iOS.
  • Yi amfani da sandar nema a saman don bincika 'SportyBet.'
  • Daga sakamakon bincike, zaɓi ƙwararren SportyBet app.
  • Za ku ga maɓallin "Samu" ko "zazzagewa".. danna shi don fara sarrafa saukewa.

Da zarar saitin ya cika, za ku ga gunkin aikace-aikacen SportyBet akan allon nunin kadarorin ku. famfo a kai don saki app.

Da alama kuna son yin rajista a cikin asusun SportyBet idan kun kasance sabon mai amfani. za ku iya shiga cikin amfani da takardun shaidarku idan kun riga kun sami asusu.

Execs da Fursunoni na SportyBet App

kama da akwai fuskokin tsabar tsabar kudi, akwai abubuwan da abokan ciniki ke so kuma ba su son kusan ƙa'idar SportyBet.

Abin da muke so kusan kusan SportyBet App

The SportyBet cell app yana da mai amfani-friendly dubawa. abokan ciniki na iya sauƙi kewaya ta hanyar zaɓuɓɓuka daban-daban da kusancin farensu.

dacewar kasancewa iya yin fare yanki daga kayan aikin hannu a duk inda kuma a duk lokacin yana da fa'ida mai yawa

Yana ba da fasali kamar yin fare kai tsaye, kari da talla, da daban-daban betting madadin.

Abin da muke so da yawa game da SportyBet App

Akwai yanayi masu buƙatar tsari saboda yankin app ɗin. Hakanan za'a iya samun shinge akan ingantattun ayyuka.

Ana buƙatar haɗin intanet mai ƙarfi don amfani da app, wanda zai iya zama wahala a wuraren da ke da mummunan haɗin gwiwa.

Mutane kaɗan ne kawai suke son fasaha, kuma wasu abokan ciniki na iya buƙatar taimako don amfani da shi.

Ayyukan SportyBet - Android da iOS

Kamar dai gidan yanar gizon Sportybet, aikace-aikacen hannu yana ɗorawa da abubuwa masu ban sha'awa da yawa waɗanda aka tsara don inganta ƙwarewa. A ƙasa akwai adadin damar da aka samu a cikin app ɗin SportyBet:

Ci gaba da yin fare

Live yin fare, bugu da žari ana magana da shi azaman in-play yin fare, yana bawa masu amfani damar gano farensu koda yayin da wasan ke gudana. Wannan zaɓi yana bawa masu amfani damar kallon wasan kuma suyi tsinkaya yayin da al'amura ke gudana.

Ci gaba da yawo

masu amfani za su iya kallon lokutan ayyukan wasanni kai tsaye a cikin app. Kasance masu yawo tare da yin fare kai tsaye don abokan ciniki su iya gano farensu ba tare da canza tsarin ba yayin da suke kallon wasan.

Fitar da kuɗi

Siffar cashout tana ba abokan ciniki damar daidaita farensu kafin ƙarshen wani lokaci. abokan ciniki za su iya fitar da wani bangare ko cikakken tsabar kudi dangane da yanayin zamani na wasan.

SportyTV

SportyTv yana gabatar da masu amfani tare da taƙaitaccen bayani, maimaitawa, da kuma abubuwan da suka faru na ayyukan wasanni. Hakanan yana iya ba da haske game da kwat ɗin masu zuwa.

SportyInsure

Ayyukan SportInsure yana ba da ɗaukar hoto don ainihin fare. misali, abokan ciniki za su iya samun kuɗi ko kari idan an cika takamaiman yanayi, ko da a ce farensu ya yi kuskure.

Wasannin Wasanni

Betslip magini

abokan ciniki za su iya amfani da maginin zamewar fare don haɗa fare fiye da ɗaya cikin wager ɗaya. Baya ga hada wasu ayyuka guda biyu, maginin Betlip yana ƙyale masu fafutuka su yi amfani da halayen SportyInsure ta hanyar canza zaɓin su ta hanyar yanke. 1, yanke 2, da sauran su. Hakanan yana ba abokan ciniki damar cin gajiyar fare da yawa.

By admin

Rubutun da ke da alaƙa

Bar Amsa

Ba za a buga adireshin imel ɗin ku ba. Ana yiwa filayen da ake buƙata alama *